Nhà Mặt Tiền Cao Thị Chính, Quận 7 - 32m² - Xe Hơi Tới Nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Cao Thị Chính, Quận 7 - 32m² - Xe Hơi Tới Nhà

2.65 tỷ
32 m² - 83 triệu/m²

Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
32 m²

Nhà mặt tiền đường Cao Thị Chính, Phường Phú Thuận, Quận 7 - cơ hội sở hữu tổ ấm tiện nghi, an ninh, xe hơi vào tận nhà với mức giá cực kỳ hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m² (ngang 3.2m, dài 10m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng sinh hoạt chung. Diện tích sàn lầu: 4.7m x 8m. Có sân trước 2m để xe hoặc trang trí, lối đi bên hông rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế tối ưu diện tích, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt. Xe hơi có thể đậu ngay trước nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Thuận, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách Trường Tiểu học Nguyễn Thị Định và Trường THCS Huỳnh Tấn Phát dưới 1km.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Văn Linh, Huỳnh Tấn Phát.
  • Gần các tiện ích công cộng như công viên, khu vui chơi trẻ em trong khu vực.
  • Di chuyển nhanh chóng sang Quận 4, Quận 1 chỉ khoảng 15-20 phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.65 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ từ 2-4 thành viên, các cặp vợ chồng trẻ mong muốn có một không gian sống riêng tư, an ninh và thuận tiện di chuyển. Đặc biệt phù hợp với những ai cần chỗ đậu xe hơi ngay tại nhà hoặc có phương tiện di chuyển bằng ô tô.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa này với pháp lý sổ hồng chung, bán vi bằng. Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế!