Nhà mặt tiền Bùi Thị Xuân Đà Lạt 88,32m² giá 18,5 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Bùi Thị Xuân Đà Lạt 88,32m² giá 18,5 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất!

18.5 tỷ
88 m² - 210 triệu/m²

Xuân Hương, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
88 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt đẹp trên đường Bùi Thị Xuân, phường Xuân Hương, thành phố Đà Lạt. Đây là một trong những tuyến đường sầm uất nhất của thành phố, hứa hẹn mang lại tiềm năng kinh doanh vượt trội cho chủ nhân tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88,32 m² (4,5 m x 19,5 m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, hiện đang cho thuê kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, xây dựng theo quy định, vị trí mặt tiền thuận lợi cho mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu chợ, thuận tiện mua sắm hàng hóa
  • Cách Trường THPT Đà Lạt chỉ 500m, thuận lợi cho việc tiếp cận học sinh
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng của Đà Lạt
  • Hệ thống giao thông phát triển với nhiều phương tiện công cộng
  • Khu vực an ninh tốt, thích hợp cho kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18,5 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc muốn đầu tư vào bất động sản tại Đà Lạt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.