Nhà mặt tiền Bùi Hữu Nghĩa, Biên Hòa 112m² giá 6.99 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Bùi Hữu Nghĩa, Biên Hòa 112m² giá 6.99 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

6.99 tỷ
112 m² - 62 triệu/m²

Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
112 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai! Đây là vị trí lý tưởng cho việc kinh doanh với mặt tiền rộng 8m, thuận tiện cho nhiều loại hình dịch vụ và buôn bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m² (8m x 14m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, có sổ hồng thổ cư, khu vực buôn bán sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, siêu thị phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Thuận tiện giao thông, kết nối dễ dàng tới các khu vực lân cận
  • Nằm trong khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển cao
  • Cách các trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.99 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở cửa hàng, văn phòng hoặc cho thuê kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này!