Nhà mặt tiền Bình Quới, quận Bình Thạnh 62.5m² giá 9.8 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Bình Quới, quận Bình Thạnh 62.5m² giá 9.8 tỷ - Đầu tư sinh lời!

9.8 tỷ
62 m² - 158 triệu/m²

Phường 27, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
62 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại nhà mặt tiền đường Bình Quới, quận Bình Thạnh! Đây là một trong những khu vực phát triển sôi động, lý tưởng cho việc kinh doanh và cho thuê với nhiều khách sạn, căn hộ dịch vụ xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62.5m² (4.2m x 17m)
  • Bố trí: Nhà cũ - trệt + lửng, kết cấu bê tông cốt thép
  • Đặc điểm: Sổ hồng mới, không vướng lộ giới, công chứng ngay
  • Quy hoạch: Xây mới 5 tầng + hầm + lửng + sân thương mại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Kinh Thanh Đa, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực nhiều khách sạn, căn hộ dịch vụ, tiềm năng cho thuê cao
  • Gần chợ và khu mua sắm, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh tiềm năng hoặc cho những ai muốn sở hữu một căn nhà mặt tiền lý tưởng tại quận Bình Thạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Đầu tư ngay hôm nay!