Nhà Mặt Tiền Bế Văn Đàn Quy Nhơn 77.5m² - Sổ Đỏ Chính Chủ, Giá 6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Bế Văn Đàn Quy Nhơn 77.5m² - Sổ Đỏ Chính Chủ, Giá 6 Tỷ

6 tỷ
77.5 m² - 77 triệu/m²

Phường Ghềnh Ráng, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
77.5 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên đường Bế Văn Đàn, Phường Ghềnh Ráng, Quy Nhơn – cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng với mức giá hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:77.5m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, mặt tiền rộng 5m.
  • Đặc điểm:Nhà đã trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Vị trí mặt tiền thuận lợi kinh doanh, buôn bán hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Bế Văn Đàn, tuyến đường huyết mạch của khu vực.
  • Gần Sân Bóng Đá Đông Dương, thuận tiện cho hoạt động thể thao và giải trí.
  • Khu vực có bãi đậu xe ô tô rộng rãi, đáp ứng nhu cầu của gia đình và khách hàng.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng khác của Phường Ghềnh Ráng và Thành phố Quy Nhơn.
  • Gần các trường học, chợ và bệnh viện trong bán kính di chuyển thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí kinh doanh tốt, hoặc các gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi, đầy đủ nội thất tại trung tâm thành phố Quy Nhơn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đẹp tại Quy Nhơn! Liên hệ để nhận thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.