Nhà mặt tiền Bàu Cát, Tân Bình 72m² giá 23.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Bàu Cát, Tân Bình 72m² giá 23.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

23.8 tỷ
72 m² - 331 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn trên mặt tiền Bàu Cát, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh. Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi có tiềm năng sinh lời cao với dòng tiền ổn định từ hợp đồng cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu với thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Kết cấu vững chắc, hiện đang có hợp đồng thuê với giá 40 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như THCS Bàu Cát và THPT Nguyễn Thượng Hiền, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Bàu Cát chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất và khu vực trung tâm thành phố
  • Gần các khu vực dịch vụ như quán cà phê, nhà hàng và ngân hàng, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp với những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản mặt tiền với dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian thương mại lý tưởng để phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội