Nhà mặt tiền Bàu Cát Tân Bình 70.3m² - Vị trí vàng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Bàu Cát Tân Bình 70.3m² - Vị trí vàng kinh doanh

13.7 tỷ
70.3 m² - 195 triệu/m²

Phường 11, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

3 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70.3 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đắc địa tại khu Bàu Cát sầm uất bậc nhất quận Tân Bình. Căn nhà mặt tiền sở hữu lợi thế lớn về giao thương, thiết kế vuông vức, sẵn sàng bàn giao cho chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70.3m² (4m x 18m), diện tích sàn sử dụng 166.1m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế thông thoáng, tối ưu diện tích, phù hợp vừa ở kết hợp kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng rãi, kết cấu vững chắc, sổ hồng riêng pháp lý minh bạch, sang tên công chứng trong ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế uy tín, môi trường giáo dục chất lượng
  • Cách công viên Bàu Cát chỉ vài phút di chuyển, không gian xanh mát
  • Nằm trong khu dân cư sầm uất, tập trung nhiều văn phòng, spa, shop thời trang
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm
  • Xung quanh đầy đủ hệ thống ngân hàng, siêu thị, trung tâm thương mại phục vụ đời sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.7 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh đa ngành nghề như mở văn phòng, showroom, spa hoặc đầu tư giữ tiền với tiềm năng khai thác cho thuê cực tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại vị trí tiềm năng này. Hãy liên hệ ngay với đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về các sản phẩm bất động sản tốt nhất khu vực!