Nhà Mặt Tiền Bàu Cát 86m² (4x26.5m) - Kinh Doanh Đa Ngành Nghề - 23 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Bàu Cát 86m² (4x26.5m) - Kinh Doanh Đa Ngành Nghề - 23 Tỷ

23 tỷ
106 m² - 217 triệu/m²

Phường 14, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
106 m²

Chính chủ gửi bán nhà 5 tầng mặt tiền Bàu Cát, Tân Bình - Cơ hội kinh doanh vàng!

Sở hữu ngay căn nhà phố mặt tiền đắc địa tại đường Bàu Cát, Phường 14, Quận Tân Bình. Với diện tích sử dụng lên đến 347.5m² và kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng, căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho mọi mô hình kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m² (Ngang 4m x Dài 26.5m), Diện tích sử dụng 347.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng trước & sau. Bao gồm 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh (có thể cải tạo thành 6 phòng ngủ). Tầng 1 có phòng khách rộng, bếp, WC và chỗ để xe máy.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, chủ xây để ở, cao ráo, sạch sẽ, dọn vào ở ngay. Mặt tiền đường Bàu Cát rộng rãi, kinh doanh đa ngành nghề, bên hông có hẻm nội bộ. Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Bàu Cát sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần chợ Bàu Cát, thuận lợi cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trường học các cấp trên địa bàn Quận Tân Bình.
  • Cách Bệnh viện Quận Tân Bình khoảng 2km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiềm năng kinh doanh cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà mặt tiền này cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình có nhu cầu kinh doanh đa ngành nghề như văn phòng, showroom, cửa hàng thời trang, nhà hàng, quán cà phê,... hoặc có thể vừa ở vừa cho thuê mặt bằng kinh doanh.