Nhà mặt tiền Bát Nàn, Quận 2, 214m² giá đầu tư tốt nhất chỉ ~182 triệu/m² | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Bát Nàn, Quận 2, 214m² giá đầu tư tốt nhất chỉ ~182 triệu/m²

39 tỷ
214 m² - 182 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
214 m²

Nhà mặt tiền Bát Nàn - Cơ hội đầu tư vàng ngay tại trung tâm KDC Thế Kỷ 21, Quận 2! Đây là một trong những lô đất hiếm hoi với giá cả hợp lý nhất trên thị trường hiện nay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 10 x 21.4m công nhận: 214m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, thuận tiện cho việc xây dựng biệt thự, building văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp, hotel...
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền đắc địa, gần khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách UBND TP. Thủ Đức và trường Quốc tế Úc AIS chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần các dự án lớn như The Vista và Estella Heights, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Thủ Thiêm và Quận 1 qua đại lộ Mai Chí Thọ.
  • Khu vực dân trí cao, yên tĩnh và an ninh tuyệt đối.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39 tỷ (~182 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực an ninh và tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.