Nhà mặt tiền Bàn Cờ, Quận 3, 27m² giá 15.8 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Bàn Cờ, Quận 3, 27m² giá 15.8 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất!

15.8 tỷ
27 m² - 585 triệu/m²

Phường 3 (cũ), Quận 3, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
27 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu một bất động sản đắc địa như thế này! Nhà mặt tiền Bàn Cờ, phường 3, quận 3 với vị trí lý tưởng, phù hợp cho việc kinh doanh và đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng – gồm 3 phòng ngủ, 3 WC.
  • Đặc điểm: Kết cấu 6 tầng, có lề 2.5m, đường trước nhà 16m, kinh doanh sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, quán ăn, thuận tiện cho việc mua sắm và ăn uống.
  • Cách trạm xe buýt chỉ 200m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các trường học, tạo điều kiện tốt cho gia đình có trẻ em.
  • Thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa với đường lớn và nhiều lối ra vào.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi trong khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục pháp lý và tư vấn tận tình.