Nhà Mặt Tiền Bà Triệu Lạng Sơn 220m² - Kinh Doanh Đỉnh Cao, Thu Nhập 50 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Bà Triệu Lạng Sơn 220m² - Kinh Doanh Đỉnh Cao, Thu Nhập 50 Triệu/Tháng

30 tỷ
220 m² - 136 triệu/m²

Phường Vĩnh Trại, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
220 m²

Siêu phẩm mặt tiền trung tâm TP Lạng Sơn - Cơ hội đầu tư sinh lời kép!

Sở hữu ngay bất động sản đắc địa tại lõi trung tâm TP Lạng Sơn, mặt tiền đường Bà Triệu sầm uất - tuyến đường kinh doanh hàng đầu thành phố. Vị trí đắc địa, gần siêu thị LASVILA, trục đường huyết mạch với lưu lượng giao thông đông đúc, đảm bảo tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 220m²
  • Bố trí: Đất 2 mặt tiền, chiều dài mặt tiền hơn 20m, lý tưởng cho đa dạng loại hình kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, kinh doanh cực tốt, hiện đang có hợp đồng cho thuê lâu dài mang lại thu nhập ổn định 50 triệu/tháng (600 triệu/năm). Bất động sản có tiềm năng tăng giá trị theo thời gian.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Bà Triệu, tuyến đường kinh doanh sầm uất bậc nhất TP Lạng Sơn.
  • Liền kề siêu thị LASVILA, thuận tiện mua sắm và tiếp cận các dịch vụ tiện ích.
  • Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các tiện ích công cộng khác trong trung tâm thành phố Lạng Sơn.
  • Tiềm năng khai thác kinh doanh đa dạng các ngành nghề như thời trang, ẩm thực, dịch vụ, văn phòng...

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3x tỷ (làm việc trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư thông thái, các doanh nghiệp muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại trung tâm thành phố Lạng Sơn, hoặc những ai mong muốn có một nguồn thu nhập thụ động ổn định hàng tháng từ việc cho thuê lại bất động sản.