Nhà mặt tiền Âu Cơ, Tân Bình 66m² giá 16.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Âu Cơ, Tân Bình 66m² giá 16.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay

16.2 tỷ
66 m² - 245 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
66 m²

Tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn? Nhà mặt tiền Âu Cơ, Tân Bình với 5 tầng, diện tích 66m² là lựa chọn hoàn hảo cho bạn. Với mặt tiền kinh doanh sầm uất, bất động sản này không chỉ mang lại giá trị sử dụng mà còn là cơ hội sinh lời lớn trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, thông thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 3.6m, phù hợp cho kinh doanh và nhà ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Tân Bình chỉ 500m, dễ dàng cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Tân Bình, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Di chuyển thuận tiện qua các tuyến đường lớn, giao thông thông suốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình có nhu cầu kinh doanh và sinh sống tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà.