9 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà mặt phố
- Tiền Giang
- Thành phố Mỹ Tho
Nhà mặt tiền Ấp Bắc, TP. Mỹ Tho 28m² giá 7.9 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!
7.9 tỷ
28 m² - 282 triệu/m²
Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
28 m²
Khám phá cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Ấp Bắc tại trung tâm TP. Mỹ Tho, nơi sầm uất và phát triển mạnh mẽ. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 28m²
- Bố trí: 1 trệt và 2 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ rộng rãi và 3 WC thuận tiện
- Đặc điểm: Phòng khách và bếp thoáng gọn, kết cấu kiên cố, sổ hồng đầy đủ
Tiện ích xung quanh:
- Gần các cửa hàng, quán ăn và dịch vụ tiện ích trong khu vực
- Cách chợ Ấp Bắc chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
- Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính và khu vực lân cận
- Gần trường học và bệnh viện, đảm bảo mọi nhu cầu cho gia đình
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 7.9 tỷ VND, có thương lượng
Phù hợp với ai:
Bất động sản này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh tại vị trí đắc địa.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!