Nhà Mặt Tiền An Trung 16 Sơn Trà - 53m² Giá Tốt - Sẵn Sàng Ở Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền An Trung 16 Sơn Trà - 53m² Giá Tốt - Sẵn Sàng Ở Ngay

6.75 tỷ
53 m² - 127 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
53 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa tại trung tâm quận Sơn Trà, Đà Nẵng! Nhà chính chủ cần bán gấp với mức giá cực kỳ hấp dẫn, sẵn sàng cho chủ nhân mới dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53.4m²
  • Bố trí: Nhà 1 tầng, ngang 4.5m, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường An Trung 16 rộng 16m, có vỉa hè thông thoáng, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút di chuyển, tận hưởng không khí trong lành và các hoạt động biển.
  • Gần các trục đường lớn như Võ Nguyên Giáp, Hoàng Sa, thuận tiện di chuyển trong thành phố.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn, quán cafe, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao.
  • Gần chợ An Hải Đông, siêu thị, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế, giáo dục tại trung tâm quận Sơn Trà.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.75 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một nơi an cư lý tưởng gần biển, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá mạnh mẽ tại khu vực trung tâm du lịch Đà Nẵng. Mặt tiền rộng cũng rất thích hợp để kinh doanh nhỏ hoặc mở văn phòng đại diện.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp, thương lượng mạnh cho khách hàng thiện chí và quyết định nhanh chóng. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời!