Nhà mặt tiền 96m² đường Số 4, Bình Trị Đông giá 13.1 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền 96m² đường Số 4, Bình Trị Đông giá 13.1 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

13.1 tỷ
96 m² - 136 triệu/m²

Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
96 m²

Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền diện tích 96m², tọa lạc tại đường Số 4, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m² (4m x 24m)
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế vuông vức, lề đường rộng 3m, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng rãi, đậu xe thoải mái, vị trí đắc địa cạnh ngã ba Đỗ Năng Tế, thuận lợi cho kinh doanh đa ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị AEON Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, an tâm cho con em đi học
  • Gần bệnh viện, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Vị trí sầm uất, giao thông thuận lợi, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho gia đình đông người hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có giá trị lâu dài, dễ cho thuê và sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!