Nhà mặt tiền 350m² đường Nguyễn Thị Diệu, quận 3 - Cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền 350m² đường Nguyễn Thị Diệu, quận 3 - Cơ hội đầu tư tốt!

120 tỷ
330 m² - 364 triệu/m²

6, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
330 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp trên đường Nguyễn Thị Diệu, phường Võ Thị Sáu, quận 3, một trong những khu vực sang trọng bậc nhất Sài Gòn. Đây là nơi lý tưởng để xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc đầu tư vào các mô hình kinh doanh như nhà hàng, spa, hay cafe Specialty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 330m² (10m x 33m)
  • Bố trí: Nhà cũ, tiện xây mới
  • Đặc điểm: Nằm trong khu vực sang trọng, tập trung nhiều biệt thự và quỹ đất lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng, quán cafe nổi tiếng, thu hút đông đảo khách hàng
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm các quận lân cận
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như siêu thị, bệnh viện, trường học
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp để sinh sống và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 120 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai, với vị trí đắc địa ngay trung tâm Sài Gòn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản đặc biệt này!