Nhà mặt tiền 3 tầng Hòa Minh 72m² giá 6.35 tỷ - Cách biển chỉ 400m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền 3 tầng Hòa Minh 72m² giá 6.35 tỷ - Cách biển chỉ 400m!

6.35 tỷ
72 m² - 88 triệu/m²

Hoà Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
72 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại phường Hòa Minh, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa chỉ cách biển chỉ 400m, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (ngang 4.5m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ khép kín, 4 WC, phòng khách, phòng thờ, sân phơi, nhà kho
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng kiên cố, hiện đại, hướng Tây Bắc, đường rộng 5.5m, vỉa hè 3.5m, ô tô đậu thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển chỉ 400m, thuận tiện cho việc đi dạo và thư giãn
  • Nằm gần trục đường lớn như Nguyễn Sinh Sắc, Hồ Tùng Mậu, Kinh Dương Vương
  • Khu dân cư sầm uất, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc sinh sống
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng gần biển, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam