Nhà Mặt Tiền 2MT Cách Mạng Tháng 8, Q10 - 127.5m², 8 Tầng, Dòng Tiền 250 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền 2MT Cách Mạng Tháng 8, Q10 - 127.5m², 8 Tầng, Dòng Tiền 250 Triệu/Tháng

80 tỷ
127.5 m² - 627 triệu/m²

Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Năm xây dựng
2023
Diện tích
127.5 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền góc 2 mặt tiền đắc địa bậc nhất Quận 10, tọa lạc trên trục đường Cách Mạng Tháng 8 sầm uất, khu VIP Hà Đô. Đây là cơ hội đầu tư vàng với dòng tiền khai thác lên đến 250 triệu/tháng, pháp lý minh bạch, sổ hồng cá nhân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127.5m² (9 x 18m)
  • Bố trí: Hầm + 7 tầng (8 tầng), xây mới năm 2023.
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền cực đẹp, thiết kế hiện đại với nội thất Châu Âu sang trọng, khu vực tập trung văn phòng, spa, nhà hàng, trung tâm Anh ngữ sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Cách Mạng Tháng 8, tuyến đường huyết mạch kết nối trung tâm TP.HCM.
  • Gần khu phức hợp Hà Đô Centrosa Garden, thừa hưởng tiện ích cao cấp và cộng đồng dân cư văn minh.
  • Xung quanh tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, ngân hàng, trung tâm thương mại lớn như Vạn Hạnh Mall.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường đại học danh tiếng: Đại học Kinh tế TP.HCM, Đại học Huflit.
  • Gần các bệnh viện lớn: Bệnh viện Nhi Đồng 1, Bệnh viện Tim Tâm Đức.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giao thông thuận tiện di chuyển đến Quận 1, Quận 3, Quận Tân Bình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 80 tỷ VNĐ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng dành cho các nhà đầu tư chuyên nghiệp tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định hàng tháng, hoặc các cá nhân mong muốn sở hữu một bất động sản giá trị tại vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê văn phòng, dịch vụ.