2 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Tỉnh Khánh Hòa
- Thành Phố Nha Trang
Nhà mặt tiền 23/10 Nha Trang 96,5m² 14,5 tỷ - Ô tô vào tận nhà
14.5 tỷ
96 m² - 151 triệu/m²
Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
96 m²
Nhà mặt tiền 23/10 ngang 9m, ô tô vào tận nhà, sẵn sàng cho chủ mới khai thác kinh doanh ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:96,5m²
- Bố trí:1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ, mặt bằng tầng trệt cho thuê, phù hợp ở kết hợp kinh doanh
- Đặc điểm:Nhà kiên cố, có dòng tiền cho thuê sẵn, nằm trên trục đông khách
Tiện ích xung quanh:
- Gần Công viên 23/10, thuận tiện giải trí và sự kiện cộng đồng
- Chợ Đầm chỉ khoảng 1km, phục vụ nhu cầu mua sắm thực phẩm
- Vincom Plaza Nha Trang và khu ẩm thực cao cấp, giúp cân bằng cuộc sống
- Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa cách 2km, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
- Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn và các cấp học gần đó, thuận lợi cho con em đi học
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:14,5 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp chủ đầu tư cần dòng tiền từ mặt bằng, gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh hoặc khai thác homestay/khách sạn nhỏ.
Liên hệ:
Đặt lịch xem nhà ngay để giữ vị trí, thương lượng linh hoạt với khách thiện chí.