Nhà mặt tiền 156-156A Trường Chinh, Tân Bình, 259m² - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền 156-156A Trường Chinh, Tân Bình, 259m² - Vị trí kinh doanh đắc địa!

60 tỷ
259 m² - 232 triệu/m²

12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
259 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại vị trí đắc địa 156-156A Trường Chinh, phường 12, quận Tân Bình. Với diện tích rộng lớn 259m², ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội lý tưởng cho việc kinh doanh và đầu tư sinh lợi trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 259m² (7,6 x 34m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, thuận tiện cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vị trí giao thông thuận lợi, lý tưởng cho xây dựng mới hoặc mở rộng kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn và khu vực mua sắm sầm uất
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông đa dạng với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro
  • Gần các trường học, bệnh viện và công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội