Nhà mặt phố Yên Hòa, Cầu Giấy 60m² giá 19.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Yên Hòa, Cầu Giấy 60m² giá 19.9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!

19.9 tỷ
60 m² - 332 triệu/m²

Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

21 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời với căn nhà mặt phố sầm uất tại trung tâm Cầu Giấy, nơi dòng tiền đổ về không ngừng ngày đêm!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:60m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng xây khung cột bê tông chắc chắn. Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh, phòng khách, bếp, WC. Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, WC. Tầng 4: Phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm:Mặt tiền 3.5m, vị trí đắc địa ô tô tránh, kinh doanh tấp nập, giao thông qua lại thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Yên Hòa - Trung Kính, kết nối giao thông cực kỳ nhanh chóng
  • Gần chợ Yên Hòa, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Khu vực tập trung nhiều trường học các cấp và Học viện Báo chí và Tuyên truyền
  • Cách hồ Yên Hòa chỉ vài phút di chuyển, mang lại không gian thoáng đãng
  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ cao cấp tại quận Cầu Giấy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:19.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Hoàn hảo cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định, những chủ doanh nghiệp muốn mở văn phòng hoặc gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh tại vị trí vàng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế miễn phí!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội