Nhà mặt phố Xuân Đỉnh lô góc 60m² giá 25 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Xuân Đỉnh lô góc 60m² giá 25 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

25 tỷ
60 m² - 417 triệu/m²

Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu bất động sản mặt phố tuyệt vời tại Xuân Đỉnh! Đây là một lô góc đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh với diện tích 60m² và cấu trúc 6 tầng, với giá chỉ 25 tỷ VND.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Khối 1 (25m² 5 tầng): Kinh doanh, bếp ăn, 2 phòng ngủ, thờ. Khối 2 (35m² 6 tầng): Khách, bếp, vệ sinh, 4 phòng ngủ, thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng, chia thành 2 nhà móng riêng tường riêng, thiết kế thông minh với công năng vượt trội.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, nơi có không gian thoáng đãng và nhiều hoạt động giải trí.
  • Chỉ cách Lotte Tây Hồ khoảng 1.5km, thuận tiện cho mua sắm.
  • Cách cầu Nhật Tân chỉ 2km, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần cổng chào, khu vực đông dân cư, thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Tiếp giáp với đường Xuân La, Võ Chí Công, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh, có dòng tiền ổn định và tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà và được tư vấn chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội