Nhà mặt phố Xuân Đỉnh 82m² giá 18.6 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay trung tâm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Xuân Đỉnh 82m² giá 18.6 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay trung tâm!

18.6 tỷ
82 m² - 227 triệu/m²

Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
82 m²

Đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố kinh doanh sầm uất nhất tại Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm. Đây là một địa điểm lý tưởng cho các hoạt động thương mại, với diện tích rộng rãi 82m², thiết kế thông minh phù hợp với nhu cầu kinh doanh hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m²
  • Bố trí: 1 tầng kinh doanh + 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà đang cho thuê, có thang máy, ô tô tránh nhau thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc, phù hợp để ở và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Xuân Đỉnh chỉ 300m, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Đường lớn, xe ô tô tránh nhau, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Hồ Tây và các khu đô thị lớn
  • Có nhiều quán ăn, cửa hàng tiện lợi xung quanh, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Thích hợp cho các loại hình kinh doanh như văn phòng, cửa hàng, hoặc cho thuê lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội kinh doanh tốt hoặc gia đình có nhu cầu ở ngay tại trung tâm thành phố mà không cần phải di chuyển xa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam