Nhà mặt phố Vũ Miên Tây Hồ 150m² giá 154 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Vũ Miên Tây Hồ 150m² giá 154 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

154 tỷ
150 m² - 1027 triệu/m²

Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
150 m²

Chúng tôi tự hào giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại nhà mặt phố Vũ Miên, quận Tây Hồ. Với diện tích 150m², nhà thiết kế 9 tầng, mặt tiền rộng 6,5m, cùng 2 vỉa hè, vị trí này không chỉ đẹp mà còn mang lại dòng tiền ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m²
  • Bố trí: 1 hầm, 8 tầng, thiết kế sang trọng với không gian các căn hộ cao cấp
  • Đặc điểm: Nhà mặt phố VIEW Hồ Tây, hướng trung tâm Hồ, thuộc tuyến phố độc quyền với hệ sinh thái kinh doanh riêng biệt

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Hồ Tây vài bước chân, thuận tiện cho việc dạo bộ và thư giãn
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu ẩm thực đa dạng
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị chỉ trong vòng 500m
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 154 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng cao, hoặc những ai yêu thích không gian sống sang trọng, hiện đại tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản độc quyền này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà MIỄN PHÍ.