Nhà mặt phố Võ Chí Công, Cầu Giấy 21m² giá 3.5 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Võ Chí Công, Cầu Giấy 21m² giá 3.5 tỷ - Tiềm năng kinh doanh lớn!

3.5 tỷ
21 m² - 167 triệu/m²

Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
21 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố siêu hiếm tại vị trí vàng giao thoa giữa các quận Cầu Giấy, Tây Hồ và Ba Đình. Với giao thông thuận tiện, vỉa hè rộng rãi, đây là nơi lý tưởng cho những ai muốn phát triển kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng kiên cố, mỗi tầng 1 phòng khép kín riêng biệt.
  • Đặc điểm: Phù hợp vừa ở vừa cho thuê, có thể kinh doanh đa ngành như spa, văn phòng, cửa hàng, homestay...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách bệnh viện 500m, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm.
  • Đường Võ Chí Công là tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển kinh doanh lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc gia đình muốn có một không gian sống thoải mái và thuận tiện cho việc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội