3 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà mặt phố
- Hà Nội
- Quận Hai Bà Trưng
Nhà mặt phố Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng 33m² giá 14 tỷ - Kinh doanh sầm uất!
14 tỷ
33 m² - 424 triệu/m²
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
33 m²
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm mặt phố Vĩnh Tuy, nơi kinh doanh sầm uất với vỉa hè ô tô tránh! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 33m²
- Bố trí: 5 tầng, Tầng 1 thông sàn kinh doanh + WC, Tầng 2-3 mỗi tầng 1 phòng ngủ + WC, Tầng 4 phòng thờ + bếp, Tầng 5 tum phơi
- Đặc điểm: Mặt tiền 3,6m, sổ đỏ chính chủ vuông vắn nở hậu, sẵn sàng giao dịch
Tiện ích xung quanh:
- Gần cầu Vĩnh Tuy, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
- Chỉ vài phút đi bộ đến Hồ Gươm, khu vui chơi giải trí
- Hàng xóm là Times City, khu đô thị phát triển với nhiều tiện ích hiện đại
- Tiện ích xung quanh ngập tràn: trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 14 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Nhà phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm không gian sống tiện nghi giữa lòng thành phố.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội này!