Nhà mặt phố Văn Phúc, Phú La, Hà Đông 35m² giá 12.9 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Văn Phúc, Phú La, Hà Đông 35m² giá 12.9 tỷ - Chính chủ bán gấp!

12.9 tỷ
35 m² - 369 triệu/m²

Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Cho thuê nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố số 37 phố Văn Phúc, phường Phú La (cũ), quận Hà Đông, Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà lý tưởng ngay giữa khu phố sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 6,5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại với gara ô tô ở tầng 1
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5m, hai mặt thoáng, hướng Tây Bắc, đường rộng 14m, đã lắp đặt đầy đủ nội thất như điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ, khách chỉ việc dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu phố đông dân cư, thuận lợi cho việc kinh doanh buôn bán
  • Cách trường học, chợ và các tiện ích khác chỉ vài phút đi bộ
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc những nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh trong khu vực đông dân cư, sầm uất và phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam