Nhà mặt phố Văn Khê, quận Hà Đông, 240m² giá 56 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Văn Khê, quận Hà Đông, 240m² giá 56 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt!

56 tỷ
240 m² - 233 triệu/m²

Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
240 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Văn Khê, tọa lạc ngay ngã tư Văn Phú, Quang Trung, Lê Trọng Tấn, quận Hà Đông, Hà Nội. Đây là một trong những vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 240m²
  • Bố trí: Nhà xây 3 tầng, lô góc, mặt tiền rộng, hè 10m, đường 54m
  • Đặc điểm: Hướng Tây tứ trạch, có thể làm văn phòng, công ty hoặc kinh doanh nhiều loại hình dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển
  • Cách trung tâm thương mại Văn Khê chỉ vài phút đi bộ
  • Xung quanh có nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích
  • Gần khu dân cư đông đúc, tạo cơ hội kinh doanh phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 56 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội sinh lời cao, hoặc cho những ai muốn xây dựng văn phòng, công ty tại vị trí trung tâm quận Hà Đông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ để xem nhà và trải nghiệm vị trí đắc địa ngay hôm nay!