Nhà mặt phố Trương Văn Ngư, Thủ Đức 39m² giá 5.39 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trương Văn Ngư, Thủ Đức 39m² giá 5.39 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

5.39 tỷ
39 m² - 138 triệu/m²

Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại phố Trương Văn Ngư, Thủ Đức! Đây là một căn nhà mặt phố có vị trí đắc địa, lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Nhà trệt có gác, thiết kế tiện lợi cho việc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Trương Văn Ngư, gần chợ Thủ Đức, có sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Thủ Đức vài bước, thuận tiện cho việc mua sắm và giao thương
  • Giao thông thuận lợi kết nối với các tuyến đường lớn như Phạm Văn Đồng, Kha Vạn Cân và Võ Văn Ngân
  • Gần trường Đại học và Cao đẳng, thu hút lượng khách hàng đông đảo
  • Vị trí đông đúc, nhộn nhịp, dễ dàng thu hút khách thuê và khách buôn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.39 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc những ai muốn khởi nghiệp kinh doanh trong một khu vực sôi động.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc đầu tư.