Nhà mặt phố Trung Văn 59m² giá 17.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trung Văn 59m² giá 17.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào tận nơi!

17.5 tỷ
59 m² - 297 triệu/m²

Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
59 m²

Trải nghiệm cuộc sống sôi động và cơ hội kinh doanh ngay tại nhà mặt phố Trung Văn, quận Thanh Xuân. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản vừa ở vừa kinh doanh, với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển vượt bậc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.4m² (diện tích sử dụng thực tế lên tới 125m²)
  • Bố trí: 4 tầng - Tầng 1: Để xe + 1 phòng ngủ; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng rãi + WC
  • Đặc điểm: Mặt tiền 14m, ô tô tránh đỗ cổng, vỉa hè kinh doanh sầm uất, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Trung Văn chỉ 300m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện 198, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Hệ thống trường học và dịch vụ công cộng xung quanh phong phú
  • Khu vực phát triển với nhiều dự án mới, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thuận lợi để phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố Trung Văn với giá cực tốt này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam