Nhà mặt phố Trần Xuân Soạn 48,5m² giá 36,5 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trần Xuân Soạn 48,5m² giá 36,5 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

36.5 tỷ
48.5 m² - 753 triệu/m²

Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
48.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội vàng đầu tư tại nhà mặt phố Trần Xuân Soạn, phường Bùi Thị Xuân, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với diện tích 48,5m² và thiết kế 6 tầng, căn nhà này không chỉ đẹp mắt mà còn rất tiện nghi với 10 phòng ngủ và 5 nhà vệ sinh, sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48,5m²
  • Bố trí: 10 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3,5m rộng rãi, đường rộng 21m, vỉa hè 5m, nội thất đầy đủ, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sẵn sàng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường tiểu học Trưng Trắc và THCS Trưng Vương chỉ khoảng 2km, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ và siêu thị Winmart, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất vài phút để di chuyển đến công viên Thống Nhất và chợ Hôm, lý tưởng cho các hoạt động giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này không chỉ lý tưởng cho những ai muốn an cư lạc nghiệp mà còn là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh với mặt tiền lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.