Nhà mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa 95m² giá 63,5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa 95m² giá 63,5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

63.5 tỷ
95 m² - 668 triệu/m²

Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
95 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố đắc địa tại Trần Quang Diệu, Đống Đa! Với diện tích 95m², thiết kế 5 tầng hiện đại và 2 mặt tiền thoáng đãng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 5 tầng, 2 mặt tiền 6,5m
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt tiền, ô tô tránh, vỉa hè 3m, thoáng mát, rất thích hợp cho việc ở hoặc kinh doanh văn phòng, khách sạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Hồ Hoàng Cầu 270m đi bộ, giúp bạn tận hưởng không khí trong lành và thoải mái.
  • Nằm ngay ngã 4 Trần Quang Diệu - Võ Văn Dũng, thuận tiện cho việc di chuyển tới các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Giao thông thuận lợi với hệ thống đường lớn, dễ dàng kết nối với trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 63,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, xây dựng văn phòng hoặc khách sạn, hoặc đơn giản là một nơi an cư lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này. Dịch vụ xem nhà hoàn toàn miễn phí!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam