Nhà mặt phố Trần Phú, Minh Khai 171.6m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trần Phú, Minh Khai 171.6m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

13 tỷ
171 m² - 76 triệu/m²

Phường Minh Khai, Thành phố Hà Giang, Hà Giang

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
171 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại mặt phố Trần Phú, phường Minh Khai, một trong những vị trí đắc địa nhất tại Hà Giang. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm đầu tư sinh lời hoặc không gian sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 171.6m² (Mặt tiền 7m x 25m)
  • Bố trí: 1 phòng khách, 5 phòng ngủ, bếp, 3 WC, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng hiện đại, vị trí kinh doanh thuận lợi, đang cho thuê với thu nhập 15 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ xép chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần ngã tư sở công an, đảm bảo an ninh khu vực
  • Đường rộng thông thoáng, giao thông thuận lợi
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm không gian sống lý tưởng, tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!