Nhà mặt phố Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy 90m² giá 62.2 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy 90m² giá 62.2 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

62.2 tỷ
90 m² - 691 triệu/m²

Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
90 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt phố Trần Kim Xuyến, quận Cầu Giấy. Đây là một căn nhà không chỉ có vị trí đắc địa mà còn là nơi lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Nhà 4.5 tầng với mặt tiền 5m, diện tích sử dụng tối ưu cho kinh doanh và sinh hoạt.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu thuê hoặc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách công viên chỉ 500m, không gian xanh thoáng đãng cho cả gia đình.
  • Gần siêu thị lớn, thuận lợi cho nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Đại sứ quán Mỹ chỉ cách đó không xa, thu hút nhiều khách nước ngoài.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ đường phố rộng rãi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 62.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh trong khu vực trung tâm sầm uất nhất quận Cầu Giấy.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục giao dịch.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam