Nhà mặt phố Trần Khánh Dư Hai Bà Trưng 202m² giá 84 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trần Khánh Dư Hai Bà Trưng 202m² giá 84 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh!

84 tỷ
202 m² - 416 triệu/m²

Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
202 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phố Trần Khánh Dư, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Đây là một căn nhà lô góc với vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh mọi mặt hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 202m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng cũ, mặt tiền 7m
  • Đặc điểm: Mặt phố cổ, ô tô dừng đỗ thoải mái, chủ xác định bán đất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn như Nguyễn Khoái, Trần Hưng Đạo, Lò Đúc, Phạm Ngũ Lão
  • Phù hợp cho các hoạt động kinh doanh sầm uất, thuận lợi cho khách hàng
  • Cách các khu vực dân cư đông đúc chỉ vài bước chân
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 84 tỷ (thương lượng thoải mái)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản kinh doanh giá trị tại vị trí đắc địa của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!