Nhà mặt phố Trần Duy Hưng 51m² giá 11.5 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trần Duy Hưng 51m² giá 11.5 tỷ - Chính chủ bán gấp!

11.5 tỷ
51 m² - 225 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
51 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại mặt phố Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích 51m², nhà 4 tầng được thiết kế thông minh với 4 phòng ngủ, giúp bạn và gia đình có không gian sống thoải mái và tiện nghi. Đặc biệt, nhà nằm ở vị trí trung tâm, chỉ cách mặt phố 50m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 7m, 3 mặt thoáng, ô tô con đỗ cổng, nhà xây kiên cố, đầy đủ công năng sử dụng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi gửi xe chỉ 100m, thuận tiện cho việc đậu xe
  • Gần hồ, không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Nhà sát nhà văn hóa, thuận lợi cho các hoạt động cộng đồng
  • Ngõ thông các hướng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, người thích sống tại trung tâm và cần không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được dẫn đi xem nhà miễn phí và tận hưởng không gian sống lý tưởng!