Nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng 92m² giá 28 tỷ - Kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng 92m² giá 28 tỷ - Kinh doanh sầm uất

28 tỷ
92 m² - 304 triệu/m²

Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
92 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng! Với vị trí đắc địa, nơi có vỉa hè rộng rãi và khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm, đây thực sự là một hàng độc không thể bỏ lỡ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: 6 tầng, tầng 1 đang cho ngân hàng thuê, các tầng trên chủ ở (có lối đi riêng)
  • Đặc điểm: Mặt tiền lý tưởng 6,9m, hiện đang cho thuê dòng tiền 35 triệu/tháng, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các văn phòng, ngân hàng, thuận tiện cho kinh doanh
  • Vài bước ra Trường Đại học Bách Khoa, Kinh tế, Xây dựng
  • Giao thông thuận lợi kết nối các tuyến phố Đại La, Lê Thanh Nghị
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai muốn tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.