Nhà mặt phố Thái Hà, Đống Đa 48m² giá 44 tỷ - Lô góc cực hiếm, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Thái Hà, Đống Đa 48m² giá 44 tỷ - Lô góc cực hiếm, kinh doanh sầm uất!

44 tỷ
48 m² - 917 triệu/m²

Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Thái Hà, vị trí lô góc cực hiếm với tiềm năng kinh doanh vượt trội tại trung tâm quận Đống Đa, Hà Nội. Với diện tích 48m², căn nhà này nằm trong khu phố sầm uất bậc nhất, nơi quy tụ nhiều thương hiệu nổi tiếng, showroom, café và spa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 3 tầng bê tông chắc chắn, công năng linh hoạt, dễ dàng cải tạo theo mô hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5.8m, lô góc hai mặt thoáng, tầm nhìn đẹp, thu hút khách hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các thương hiệu lớn, showroom và café nổi tiếng trên phố Thái Hà
  • Khu vực dân trí cao, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Vỉa hè rộng rãi, lý tưởng cho việc trưng bày sản phẩm
  • Hạ tầng đồng bộ với nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44 tỷ VND – có thương lượng trực tiếp với chủ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển thương hiệu hoặc giữ tài sản lâu dài tại vị trí đắc địa trong trung tâm thương mại của quận Đống Đa.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội