Nhà mặt phố Tây Sơn, Ba Đình 25m² giá 11.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Tây Sơn, Ba Đình 25m² giá 11.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

11.4 tỷ
25 m² - 456 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
25 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố Tây Sơn, Ba Đình - vị trí đắc địa cho kinh doanh sầm uất. Lô góc với mặt tiền rộng rãi 3m, phù hợp để xây dựng tòa văn phòng hiện đại, đem lại lợi nhuận cao cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Số tầng: 2
  • Đặc điểm: Nhà cũ, có thể cải tạo hoặc xây mới theo ý tưởng của bạn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn, thuận tiện cho việc đi lại
  • Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút đi xe
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng khác
  • Vị trí lý tưởng cho việc kinh doanh đa ngành nghề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh, hoặc cá nhân muốn sở hữu bất động sản tại vị trí vàng của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này!