Nhà mặt phố Sơn Tây, Ba Đình 54m² giá 29.9 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay nút giao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Sơn Tây, Ba Đình 54m² giá 29.9 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay nút giao!

29.9 tỷ
54 m² - 554 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
54 m²

Được xây dựng trên một trong những tuyến phố sầm uất bậc nhất Hà Nội, căn nhà mặt phố Sơn Tây, quận Ba Đình chính là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 54m², 6 tầng và mặt tiền 4,5m, đây là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Tầng 1 thông sàn kinh doanh, tầng 2-5 thông sàn kết hợp vệ sinh, tầng 6 là phòng thờ và sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, còn mới, với sổ đỏ chính chủ, quy hoạch ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Thủ Lệ, tạo không gian xanh thoáng đãng cho khu vực.
  • Chỉ cách khách sạn Hà Nội Daewoo và Lotte Hà Nội một quãng ngắn, thuận tiện cho các hoạt động mua sắm và giải trí.
  • Gần Vinhomes Metropolis, khu đô thị hiện đại với nhiều dịch vụ tiện ích.
  • Thư giãn sau giờ làm việc tại các quán cà phê xung quanh, tạo điểm nhấn cho cuộc sống hàng ngày.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Kim Mã, Giảng Võ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội kinh doanh tiềm năng tại vị trí đắc địa, hay cho những gia đình mong muốn một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí.