Nhà mặt phố Quang Trung, Quận Hà Đông 96m² giá 36.89 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Quang Trung, Quận Hà Đông 96m² giá 36.89 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất!

36.89 tỷ
96 m² - 384 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa nhất khu vực Quang Trung, Hà Đông! Với vị trí vàng và thông số hoàn hảo, đây thực sự là một món hời cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 1 trệt, 4.8m mặt tiền
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4 có gác lửng, hai mặt tiền lớn, kinh doanh đa dạng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Lê Trọng Tấn, thuận tiện giao thông
  • Gần khu đô thị Văn Phú và Park City, không gian sống lý tưởng
  • Cách ga tàu điện trên cao chỉ vài phút đi bộ
  • Đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, dừng đỗ dễ dàng
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36.89 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào kinh doanh, hoặc tìm kiếm một vị trí an cư lý tưởng tại khu vực Hà Đông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!