Nhà mặt phố Quang Minh, Mê Linh 62.9m² giá 7.42 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Quang Minh, Mê Linh 62.9m² giá 7.42 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7.42 tỷ
62.9 m² - 118 triệu/m²

Thị trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
62.9 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có với nhà mặt phố tại Tổ 2, phường Quang Minh, huyện Mê Linh, TP Hà Nội! Với diện tích 62.9m² và mặt tiền siêu rộng 8.71m, bất động sản này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62.9m²
  • Bố trí: Full thổ cư, có thể xây dựng kiot theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Nhà thoáng sáng, phong thủy tốt, ô tô tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần KCN Quang Minh, thuận tiện cho hoạt động kinh doanh
  • Cách trường học các cấp chỉ 200m, thuận lợi cho con em đi học
  • Chợ chỉ 50m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện, KĐT Hà Phong, biệt thự Hoa Hồng và công viên
  • Di chuyển thuận lợi đến sân bay, vành đai 4 và TTTM Mê Linh Plaza

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.42 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn định cư trong khu vực phát triển đồng bộ, dân trí cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!