Nhà mặt phố Quảng Khánh Tây Hồ 130m² giá 100 tỷ - View hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Quảng Khánh Tây Hồ 130m² giá 100 tỷ - View hồ tuyệt đẹp!

100 tỷ
130 m² - 769 triệu/m²

Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
130 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố đẳng cấp tại khu vực Quảng Khánh, quận Tây Hồ! Với diện tích 130m², 5 tầng, mặt tiền rộng 7.5m, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một tài sản đầu tư sinh lợi hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế sang trọng và hiện đại
  • Đặc điểm: Nhà đang cho thuê với giá 5.000$/tháng, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Hồ Tây chỉ vài bước chân, không gian sống trong lành
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Các dịch vụ tiện ích như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê chỉ trong bán kính 500m
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với xe máy, ô tô, gần trạm Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 100 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư đẳng cấp hoặc một cơ hội đầu tư sinh lợi tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!