Nhà mặt phố Quan Nhân 27m² giá 9.1 tỷ - Lô góc kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Quan Nhân 27m² giá 9.1 tỷ - Lô góc kinh doanh đỉnh cao!

9.1 tỷ
27 m² - 337 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt phố Quan Nhân, Đống Đa! Đây là một lô góc đắc địa, sở hữu vị trí kinh doanh sầm uất, hứa hẹn mang đến dòng tiền ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: Xây dựng 5 tầng khung bê tông chắc chắn
  • Đặc điểm: Lô góc, mặt phố thuận lợi cho việc kinh doanh, chỉ vài bước ra tàu điện Cát Linh - Hà Đông, thiết kế tối ưu cho dòng tiền.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn như Vũ Trọng Phụng, thuận tiện giao thông
  • Cách các tiện ích dịch vụ như chợ, siêu thị chỉ 500m
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận lợi cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh tại khu vực sầm uất, hoặc những gia đình cần một không gian sống tiện lợi gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!