Nhà mặt phố Phùng Hưng 103m² 168 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Phùng Hưng 103m² 168 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa

168 tỷ
103 m² - 1631 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

18 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
103 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản thương mại đẳng cấp tại trái tim thủ đô. Tòa nhà mặt phố Phùng Hưng với vị trí đắc địa, vỉa hè rộng và mặt tiền hiếm có, hứa hẹn mang lại giá trị đầu tư bền vững và lợi nhuận kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:103m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng thiết kế thông sàn hiện đại, tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 6.2m cực kỳ hiếm có tại khu vực phố cổ, vỉa hè thông thoáng, sổ đỏ chính chủ vuông vắn

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến phố kinh doanh sầm uất, cửa ngõ thông thương huyết mạch của quận Hoàn Kiếm
  • Cách chợ Đồng Xuân và khu phố cổ chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các cơ quan hành chính lớn, ngân hàng và trung tâm tài chính
  • Thuận tiện kết nối tới cầu Long Biên và các tuyến đường lớn đi vào trung tâm thành phố
  • Xung quanh tập trung nhiều nhà hàng, showroom, và các dịch vụ cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:168 tỷ

Phù hợp với ai:

Tài sản lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh thương mại hạng sang như Showroom trưng bày, Phòng khám đa khoa, Văn phòng đại diện hoặc chuỗi nhà hàng cao cấp.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp với chuyên gia bất động sản mặt phố uy tín.