Nhà mặt phố Phố Huế, quận Hai Bà Trưng, 186m² giá 112 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Phố Huế, quận Hai Bà Trưng, 186m² giá 112 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

112 tỷ
186 m² - 602 triệu/m²

Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
186 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt phố Phố Huế, một trong những tuyến phố hot bậc nhất quận Hai Bà Trưng. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nhân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 186m²
  • Bố trí: 2 tầng, xác định bán đất, mặt tiền 5,5m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ vuông vắn, nở hậu, một sổ một chủ, phù hợp xây dựng văn phòng, khách sạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các ngân hàng lớn như Techcombank, Vietcombank chỉ cách 200m
  • Thuận tiện di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn như Vincom B, Bờ Hồ
  • Đường rộng, vỉa hè thoáng, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Gần các trường học như THPT Ngô Thì Nhậm và các cơ sở giáo dục khác
  • Phù hợp cho các hoạt động văn phòng, khách sạn nhờ vị trí đắc địa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 112 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc doanh nhân đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng tại trung tâm quận Hai Bà Trưng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết!