Nhà mặt phố Pháo Đài Láng Đống Đa 96m² giá 38 tỷ - Lô góc hiếm vị trí kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Pháo Đài Láng Đống Đa 96m² giá 38 tỷ - Lô góc hiếm vị trí kinh doanh sầm uất!

38 tỷ
96 m² - 396 triệu/m²

Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà mặt phố Pháo Đài Láng, Đống Đa, Hà Nội. Đây là một lô góc hiếm gặp với hai mặt thoáng vĩnh viễn, mở ra tiềm năng kinh doanh vô hạn cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 3 tầng chắc chắn, mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Lô góc hai mặt thoáng, vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp cho showroom, spa, văn phòng hoặc nhà hàng cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn như Láng, Nguyễn Chí Thanh, Chùa Láng, Thái Hà, thuận tiện giao thông.
  • Vỉa hè rộng rãi, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, thích hợp cho các hoạt động thương mại.
  • Hạ tầng đồng bộ, tạo môi trường sống và làm việc lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời bền vững, hoặc cho những doanh nghiệp mong muốn mở rộng kinh doanh tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ.