Nhà mặt phố Pháo Đài Láng 82m² giá 32 tỷ - Lô góc cực hiếm, cho thuê sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Pháo Đài Láng 82m² giá 32 tỷ - Lô góc cực hiếm, cho thuê sinh lời!

32 tỷ
82 m² - 390 triệu/m²

Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
82 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với nhà mặt phố lô góc tại Pháo Đài Láng, quận Đống Đa, Hà Nội. Với diện tích 82m² và thiết kế 5 tầng, bất động sản này hứa hẹn mang lại giá trị sinh lời cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m²
  • Bố trí: 5 tầng, lô góc, 3 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thiết kế hiện đại, phù hợp cho kinh doanh, cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chùa Láng, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt
  • Cách đường Huỳnh Thúc Kháng chỉ vài phút, dễ dàng kết nối đến các khu vực trung tâm
  • Tiềm năng cho thuê cao, có thể thu về từ 150-200 triệu/tháng
  • Khu vực đông dân cư, nhiều văn phòng, cửa hàng, đảm bảo lượng khách hàng dồi dào

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa, sinh lời ổn định trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!