Nhà mặt phố Phan Huy Ích Ba Đình 54m² giá 43 tỷ - Lô góc hiếm, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Phan Huy Ích Ba Đình 54m² giá 43 tỷ - Lô góc hiếm, kinh doanh sầm uất!

43 tỷ
54 m² - 796 triệu/m²

Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Phan Huy Ích, một trong những vị trí đắc địa và sầm uất nhất tại quận Ba Đình. Nằm ngay cạnh các tuyến phố nổi tiếng như Hàng Than, Hàng Đậu và Quán Thánh, khu vực này không chỉ có mật độ dân cư cao mà còn là trung tâm kinh doanh nhộn nhịp suốt cả ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 6 tầng thang máy, thiết kế lý tưởng cho thuê hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 13m - một lợi thế hiếm có trong khu phố, lô góc hai mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, mặt bằng vô cùng đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều tuyến phố lớn như Phan Đình Phùng, Quán Thánh, Trúc Bạch, Hòe Nhai, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh như showroom, phòng khám, spa, studio, văn phòng đại diện
  • Cách một số trường học và bệnh viện lớn chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ VND – thương lượng trực tiếp với chủ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với những nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị cao, tiềm năng cho thuê cực mạnh và thanh khoản tốt. Với thiết kế 6 tầng, khách hàng có thể khai thác ngay mà không cần cải tạo nhiều.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và làm việc với chủ, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản giá trị này!