Nhà mặt phố Nhật Chiêu, Tây Hồ 121m² giá 109 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt phố Nhật Chiêu, Tây Hồ 121m² giá 109 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, kinh doanh sầm uất!

109 tỷ
121 m² - 901 triệu/m²

Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
121 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Nhật Chiêu, nơi giao thoa giữa nhịp sống hiện đại và không gian yên bình bên hồ Tây. Với diện tích rộng 121m², căn nhà 4 tầng mang lại không gian sống lý tưởng và cơ hội kinh doanh hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 5.5m, hậu 5.8m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, phong cách thiết kế hiện đại, 2 mặt thoáng, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, thuận tiện cho việc thư giãn và dạo bộ
  • Vỉa hè rộng rãi, lý tưởng cho việc kinh doanh và buôn bán
  • Nằm trong khu vực sầm uất, gần nhiều quán ăn, cửa hàng và dịch vụ tiện ích
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 109 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh trong lĩnh vực nhà hàng, quán cà phê hoặc văn phòng làm việc nhờ vào vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hiếm có này tại phố Nhật Chiêu!